Felix Juhudi Felix Juhudi Author
Title: YANGA YASONGA MBELE KWENYE MICHUANO YA SHIRIKISHO BARANI AFRICA CAF
Author: Felix Juhudi
Rating 5 of 5 Des:
 Yanga  yafuzu  hatua  ya  robo  fainali  ya  kombe  la  shirikisho  Africa  kwa  goli 2-1 dhidi  ya  Wa  Angola  ambao  walionesha  kufan...
 Yanga  yafuzu  hatua  ya  robo  fainali  ya  kombe  la  shirikisho  Africa  kwa  goli 2-1 dhidi  ya  Wa  Angola  ambao  walionesha  kufanya  vitimbwi  vya  hapa  na  pale  na  kupelekea  kuwepo  kwa  fujo  uwanjani  na  Nahodha  wa  Yanga  Nadri  Haroub  CANNAVARO  kupewa  RED  CARD  dakika  82 ya mchezo  lakini  Shujaa  wa  Mchezo  huo  ni  Mlinda  mlango  Deogratias  Munish  DIDA kwa  kudaka  mkwaju  wa  penaliti  dakika  za  lala  salama.

Yanga  imefika  hatua  hiyo  ikiwa  ni  mara  ya  pili  kwa  michuano  mikubwa  barani  Africa  mara  ya  kwanza  kufanya  hivyo  ilikuwa  mwaka  1998  na  timu  nyingine  ya  Tanzania  iliyofanya  hivyo  ni  Simba  ambayo  iliwavua  ubingwa  Zamaleck   mwaka 2002 


About Author

Advertisement

Post a Comment

 

This Template Is Designed By Jacksay | call 0764 031 242 for this service

Top